Không đăng kí không nà thànk viên của 8A1 ~^0^~ !!!

---> Đăng kí thôi, nhank chóng, dễ dàng ^^

(Đăng kí xong chịu khó post bài nhá ~^^~)
Không đăng kí không nà thànk viên của 8A1 ~^0^~ !!!

---> Đăng kí thôi, nhank chóng, dễ dàng ^^

(Đăng kí xong chịu khó post bài nhá ~^^~)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
cobebonmat26
[Poll] Roayl fam only~ Vista%201[Poll] Roayl fam only~ Vista%201[Poll] Roayl fam only~ Vista%201 
pmh137
[Poll] Roayl fam only~ Vista%201[Poll] Roayl fam only~ Vista%201[Poll] Roayl fam only~ Vista%201 
linhleo95
Fukoto Reia Yumyko
kunkun_luv_hero
LoveSmile
SStyle_Boo
i_s2_kibum
mikina
m4ki3m_lonely
Thống Kê
Hiện có 5 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 5 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 27 người, vào ngày Wed Mar 06, 2024 7:44 pm

[Poll] Roayl fam only~

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 

Bạn kó thật sự iêu Royal????
 Kó,tôy iêu quý Royal và n~ ng` bạn kụa tôy:x Royal là gia đình thứ 4 kụa tôy (sau gia đình,lớp học,4r kụa kác oppa :d)
 Bt thôy.Royal là phụ.Có kũng đk mà k kũng đk....
 K,Royal là thứ vớ vẩn,tôy tham gia chỷ cho vui thôy (|:
Xem kết quả
Tác giả Thông điệp
Fukoto Reia Yumyko
Smod
Smod
Fukoto Reia Yumyko

Nữ Tổng số bài gửi : 194
Điểm số : 254
Sink nhật Sink nhật : 09/02/1996 Tham gia ngày Tham gia ngày : 29/07/2009
Nghề nghiệp : Xe ôm ạk
Tâm trạng Tâm trạng : [None]

[Poll] Roayl fam only~ Vide
Bài gửiTiêu đề: [Poll] Roayl fam only~   [Poll] Roayl fam only~ Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 9:00 pm

Em xin nhắc 1 tý ạk.....
Toàn bộ n~ kái này chỷ-dành-cho-Royal fam..
Nhớ nhé,Only Royal~
Okie???
Vỳ vậy tất kạ kác mem khác # k fải Royal chúng em thỳ hãy click back ngay.....
Em nói thế thôy!!!
Ai kó tự trọng thỳ tự bík mà làm.....
K thỳ koi như là ng` vô duyên vậy^^
Xil lỗi nếu kó ai nghĩ rằng em xúk fạm.....

Dạ vừa qua em nhận thấy Royal chúng ta đang rất chi là lục đục ạk...
Bạn bè nó ...
Gọi là sao ík nhở???
Chờ em giở từ điển ạk.......

1s

2s

3s

Dạ r` đếi ạk...
Bạn bè mất đoàn kết + mất lòng tin ạk!!!!

Vỳ vậy hum nay em làm kái này ạk...
Để kạ nhóm tin tưởng nhau hơn...

Trước hết,kần làm 1 việk nè!!!

_Jin: Thề sẽ trung thực tuyệt đối nếu k muốn trở thành kẻ k iêu YongYong thật lòng!!!

_Hee: Thề sẽ trung thực tuyệt đối nếu k muốn trở thành kẻ k iêu JaeJae thật lòng!!!

_Zen: Thề sẽ trung thực tuyệt đối nếu k muốn trở thành kẻ k iêu BumBum thật lòng!!!

_Yi: Thề sẽ trung thực tuyệt đối nếu k muốn trở thành kẻ k iêu HaeHae thật lòng!!!

Trả lời kâu hỏi

1.Bạn thật sự iêu vz muốn gắn bó với Royal Fam (RF) tới khi ra trg`???

2.Bạn muốn tiếp tụk giữ liên lạk vz kác thành viên khác khy đã tốt nghiệp???

3.Bạn k kó bất kì bí mật rỳ giấu n~ ng` bạn khác chứ??? Tất nhiên k fải bí mật quá riêng tư.

4.Bạn đã bao h nói xấu hay ghét bỏ 1 ai khác trong RF chưa???
Nếu kó thỳ hãy nói ra và thật lòng xl ng` ík...đảm bảo rằng ng` đó sẽ tha thứ cho bạn ;)

5.Bạn nghỹ sao về từng thành viên trong RF??? Hãy nx thật lòng,nêu ra kái bạn k thýk hay thýk kụa từng ng`.Kái bạn muốn ng` khác sửa đổi.

• Jin:

• Hee:

• Zen:

• Yi:

6.Bạn iêu quý kác oppa kụa mình.Vậy bạn kó khó chịu khy 1 ai khác trong RF thýk ng` ấy k???

7.Bạn kó thật sự tyn t/b giữa kác tv trong RF là thật lòng k giả tạo???

8.Nếu sẽ kó 1 ngày mà 4 tv chúng ta chọn là "RF Day" thỳ bạn sẽ chọn ngày nào???

9.Và kuối kùng,hãy nói lên 1 vài dòng kạm nhận về RF nhá ^^

Tạm thời thỳ kó từng ík kâu em sẽ suy nghĩ và bổ sung thêm sau....
Kứ tạm như thế đã^^
Quên mất,nhớ poll kái ở trên nhá.

Pì sờ ẹt: Em qên nhắc!!!
Mem RF làm kái này thỳ nhớ là copy vô World vz làm vô trong ík r` send qua y!h cho em nhá^^
R` em sẽ tổng kết sau...
K post trả lời ở đêi đâu nhá^^
Nhớ là fải trung thực,kấm phét lák lên đếi!!!

kunkun_luv_hero
Smod
Smod
kunkun_luv_hero

Nữ Tổng số bài gửi : 138
Điểm số : 225
Sink nhật Sink nhật : 20/12/1996 Tham gia ngày Tham gia ngày : 15/08/2009
Nghề nghiệp : Cassiopeia kiêm học sinh
Tâm trạng Tâm trạng : Lúc nào cũng thế: Yêu JJ và TVXQ

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Roayl fam only~   [Poll] Roayl fam only~ Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 3:18 pm

Trả lời kâu hỏi

Tất nhiên tớ còn nghĩ đến việc các bạn RF sẽ kéo féc mơ tuya váy cưới cho tớ cơ hôhô

Muốn giữ đến lúc cưới cơ hô hô đến khi chết lun

3.Bạn k kó bất kì bí mật rỳ giấu n~ ng` bạn khác chứ??? Tất nhiên k fải bí mật quá riêng tư.

Hầu như không tại vì RF ai cũng biết tớ nói hết chả giấu ai cái jề

Nếu kó thỳ hãy nói ra và thật lòng xl ng` ík...đảm bảo rằng ng` đó sẽ tha thứ cho bạn ;)

Tớ đã từng ghét Cá và tớ đã nói zồi Cá cũng chả fản ứng j, Đầu năm khi vào lớp từng ghét Jin vì bị Sun tiêm nhiễm vô đầu 1 đống thứ và vì có 1 số lục đục ( lúc đo chắc Jin cũng ghét tớ ) nhưng bây h hết rồi không còn j cả

5.Bạn nghỹ sao về từng thành viên trong RF??? Hãy nx thật lòng,nêu ra kái bạn k thýk hay thýk kụa từng ng`.Kái bạn muốn ng` khác sửa đổi.

• Jin: Sửa tính nóng nảy

• Hee:

• Zen: Dạo này mày đanh đá quá

• Yi: Hoà đồng hơn tao thấy mày nên đi cùng bọn mình lúc ra chơi hay đi về

6.Bạn iêu quý kác oppa kụa mình.Vậy bạn kó khó chịu khy 1 ai khác trong RF thýk ng` ấy k???

Chắc là có nếu đó là JJ còn người khác thì chưa biết

Thật lòng

8.Nếu sẽ kó 1 ngày mà 4 tv chúng ta chọn là "RF Day" thỳ bạn sẽ chọn ngày nào???

Hnay vừa thống nhất xog 23/10

Thực ra RF thành lập cũng đc 1 năm 1 năm đó có biết bao nhiêu sóng gió. Nhưng tớ cùng 2 ngưới khác vẫn tụ lại đay RF. Ngày xưa khi chưa có Cá tụi mình cũng vui vẻ nhưng vì lí do nào đó 1 mem của RF đã bỏ đi vị trí còn trốg đã dành cho Cá. Đúng là lúc đầu tớ có không ưa Cá nhưng dần dần mọi chuyện đã trở lại bình thường đúng nghiã với cuộc sống của RF. 1 năm qua 4 người với những t/y khác nhau quan niệm sống khác nhau tính cách khác nhau nhưng vẫn vui vẻ bên nhau dù có thế nào. Ai cũng có những mặt trái của cuộc đời, tuy trên lớp chúng ta vui vẻ cười đùa nhưungkhi ở nhà có những giọt nướcc mắt đã lăn dài trên má mà vì tình bạn cao qýi này có người đã giấu nó đi. Nhưng đến ngày hnay tất cả đều ổn. Chúng ta vẫn là chúng ta RF vẫnm là RF không có j có thể thay đổi sự thực này fải k. Vi vậy đừng nghĩ ngợi j nữa nhé. I Love u all
Fukoto Reia Yumyko
Smod
Smod
Fukoto Reia Yumyko

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Roayl fam only~   [Poll] Roayl fam only~ Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 3:25 pm

Đêi là bài kụa bạn Zen nhá^^
Bạn ík bận nên send mình luôn
Định là tổng kết r` mới post lên nhưng vỳ Hee post r` nên tớ post luôn^^
Zen kó edit rỳ thỳ pm tớ nhé^^

Trích dẫn :
câu 1: muốn gắn bó với RF đến khi bao h chán RF mới thui

câu 2: giữ liên lạc với mọi ng` là mãi mãi rùi khỏi cần nói

câu 3: t có bao h` bí mật đâu toàn bật mí thui ah`

câu 4: có nói xấu cả 3 đứa lun chả đứa nào t ko cả

ai bảo lúc t mới vào lớp bọn m ghét t
t mới nói xấu bọn m đó chứ
còn bây h thì thỉnh thoảng thui
nhưng hình như càng ghét bọn m
t càng thấy iu RF chứ chả thấy ghét đâu cả

câu 5: jin: thích: tính thẳng thắn
ghét: dễ nổi nóng tính cục giống hệt bố t
cá: thích: cùng iu suju với t
ghét: thỉnh thoảng còn nói Bum của t đi bán bưởi
còn hay nói dối ko nói thật thẳng thắn với RF
hee: thích: tính thẳng thắn, cùng iu ng` trong nhà SM giống t
ghét: lắm lúc như con điên con rồ ý
ko hay nghe ý kiến của ng` khác tính thẳng thắn lắm lúc làm t ghét

câu 6: hê hê t thích Bum bọn m ko thích t cũng ko ép
kệ bọn m và t là t
t ko thích RF là cái j` cũng phải giống nhau
ai cũng có lập trường riêng ko ép đc

câu 7: cái này thì trong 4 ng` có 1 ng` là giả tạo còn 3 ng` là thật

câu 8: tất nhiên là ngày 13 rùi

câu 9: t nghĩ RF nên có thêm thành viên
RF cũng cần quan tâm đến nhau hơn

Pì sờ ẹt nè: Bh kác tv post ở đếi luôn đy...
tao định đy in mũ cho RF,đk????
Mà nhớ là ai edit lại bài Trả lời thỳ nhíư pm kòn lên đọc nhá^^

Được sửa bởi Fukoto Reia Yumyko ngày Mon Sep 14, 2009 4:08 pm; sửa lần 2.
Fukoto Reia Yumyko
Smod
Smod
Fukoto Reia Yumyko

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Roayl fam only~   [Poll] Roayl fam only~ Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 3:59 pm

Trả lời kâu hỏi

_Hỳ hỳ,tất nhiên r`!!! RF như 1 ngôi nhà thứ 4 kụa tao vậy^^
Tao kòn fải đợi đến lúk chúng mày khók thút thít tiến tao ra sân pay để tao qua Hàn Quốk gặp kác oppa chứ :)):))

_Ốh hố,đã nói r` mà^^ Ở trên ík *chỷ chỷ* Chạ hỉu sao tao nghỹ ra 2 kâu như 1 =))

_K,chạ kó rỳ kạ.Àk,trừ việk tao nói kon Zen thýk thằng **** (kái nỳ hỏi Chu sẽ rõ >"< ) vz kạ Bum kụa nó Tiếng Anh đọk như từ "kái mông" thôy....Hố hố =))=))=))

_Trước thỳ kó.Tao bị n` đứa nó đụk vô đầu nên nà tao đã nói xấu Zen + Chu :d:d:d
Mới kạ kũng đã kó nói xấu kạ Ká^^Khy tao chưa hỉu hết chúng mày.
Chúng mày bỏ qua cho tao nhá,luôn iêu chúng mày^^

• Hee:

Ái chà,kon này nháTính tình k hiền mà kũng k dữ^^ Nói chung tốt bụng...Nhưng nó kòn n` kái chịu chia sẻ nvz bạn bè mà kứ ôm 1 mình trong lòng hâm hấp [-( K chịu nói ra...ngốk lắm.Bạn bè để làm rỳ huh??
Kó rỳ kứ nói vz bọn tao nhá^^ Đừng kó giống như tao lần trk' :) Luôn bên bạn dù bạn ở nơi đâu =))=))=))=))

• Zen:

Kòn kái kon này...Dạo này đanh đá kinh khụng ạk...Hik hik,ngồi kạnh nó bị đánh bị chửi suốt ngày TT^TT Nhiều lúk thỳ như kon rở hơi,hăm doạ mình....
Lại konf nt k kó dấu chấm,fẩy...đọk toét kả mắt ra :)):))
Viết kái kạm nhận RF ngắn tý,k chịu đk
Nhưng đk kái thật thà,tốt bụng (èo~)

• Yi:

Ká thỳ nói thẳng ra mấy đáng ghét...
Nhưng chưa thật trung thựk vz kái tv RF kòn lại,kòn n` kái giống kín.K chia sẻ
Bạn bè vz nhau mà kứ giấu như mèo giống k** thế àk??
Sao k nói thật vz bọn tao hử???
Nhiều lúk chưa thật sự qan tâm tới RF,gây cho tao kạm tưởng mày k thýk RF tý nào...Chưa thật sự hoà đồng.Nhiều lúk làm tao khó chịu.

_K,nếu bọn mày mà kó thýk YongYong thỳ kũng k sao...Tao trả thù = kách sẽ thýk lại kác anh kụa bọn mày.Cho chết,hố hố hố

_Kái này khó nói lắm...Tao k hỉu hết lòng bọn mày.Nhưng bản thân tao thỳ tao nghĩ là thật.

_Hum nay thống nhất r` mà: 23/10 Sắp đến r` đếi^^

_Đã 1 năm r` kơ đếi.Nhanh qá fải k nào???Một năm cho 1 tình bạn gắn bó......
RF trước đếi kũng chưa kó 4 tv như bh...Kũng là 4,nhưng lại là 4 kon ng` khák.Nhưng vỳ sự íck kỉ,lòng tham mà 1 tv đã rời bỏ nhóm...Chạy theo kái gọi là danh vọng (mặk dù chưa thật sự là như vậy,nhưng vz bọn mình thỳ là đúng,nhỷ^^)
Để lại 1 chỗ trống trong nhóm,vz Ká đã đến và,ừm...sao nhỷ??? Àk fải r`,lấp lại kái khoảng trống ík.Mặk dù lúk đó.Đối vz bản thân tao,tao lại cho đó là 1 sự thay thế == Xl nhé Ká^^ Nhưng h tao hỉu,đó k fải là thay thế,mà là sự lựa chọn đúng đắn kụa chúng mình,fải k????
Trải qua n` chiện r`,RF kũng đã kó n~ lúk k tránh khỏi hỉu lầm nhau ~~ lục đục...Như bh chẳng hạn.Nhưng tao tyn là qua kái topic này,tao vz chúng mày lại kó thể như xưa đúng k nào ???
Tao lập ra topic này chính là để RF hiểu nhau hơn đếi......Tao k muốn mất tình bạn đẹp đẽ này đâu!!
Nêu mong bọn mày hãy nói thật lòng mình ra nhá^^
Iêu bọn mày,luôn luôn và sẽ mãi mãi iêu ❌x❌x

Luôn vang mãi trong tym tao kâu nói: AMIGO~ RF fighting. RF kụa chúng mình là vô địch....

.cá.
Smod
Smod
.cá.

Điểm số : 23
Tham gia ngày Tham gia ngày : 24/07/2009
Nghề nghiệp : M fml!~ lead

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Roayl fam only~   [Poll] Roayl fam only~ Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 8:11 pm

Trả lời kâu hỏi

Đương nhiên rồi khi đó lúc rỗi ngày nào mình cũng đi chơi :D

Cái này k cần hỏi cũng biết câu trả lời nhá. Chúng mày, sau này tao mà k gọi được là tao mầy nói chuyện *có cớ đi chơi hội họp rồi*

Hờ.. Cái này áh? Tao chả có bí mật gì đến nỗi k nói được ra cả =))

Làm gì có chuyện không nói xấu. Chỉ những lúc bột fát cộng với những yếu tố môi trường tác động nên mới có một vài câu nói không được lịch sự cho lắm. Nhưng đã chơi với nhau, theo tao, phải có giai đoạn chiến tranh. Có bao giờ tình bạn êm đềm từ đầu đâu. Nhưng bây giờ thì hết rồi nhá chúng mày có muốn nghe tao cũng k cạy mồm

• Jin: aigoo~ nóng tính lắm nhá mới lại khi mà nổi giận thỳ cứ thế mà chỉ trỏ hành hung k suy nghĩ rì cả. giống con Hee bảo sửa tính nóng đi nhá, cố gắng kiềm chế thành công đến tương lai =)) Nhiều lúc hơi bị luôn luôn lắng nghe lâu lâu mới hiểu, hay tức giận vì những chuyện k đâu, sửa đê nhá ;)

• Hee: con này àh??? Chả biết nói thế nào nữa con này nó giận thỳ k bằng con Jin, đanh đá cũng k bằng con Zen.. tóm lại mày bớt hâm đi tý, thỉnh thỏang lại túm áo xếch ngược lên rồi gào loạn này nọ, tao chóng hết cả mặt. Àh mới lại ngừng ngay cái việc bơm vào đầu tao với con Zen ya nữa == Có nhiều cái khó hiểu kinh khủng bởi mày chả chịu nói, nên nói ra nhưng đừng nói kiểu sock ngược tao sợ :D

• Zen: giống hai đứa kia dạo này mày đanh đá quá, nhưng từ trước vẫn quý mày vì chúng ta cùng chung tình yêu, hơi ít hòa nhập, cứ thấy tao là mày im =)) chả hiểu sao… ở 2 4rum đối đầu nhưng thề mày mà per tao tao cầm bưởi tao ném, mày ít có cái xấu để móc, tốt bụng

• Yi: ớh mình àh? Điên =))

Tùy vào mức độ thôi nhẹ thỳ chả sao cả nhưng nếu chuyển sang hướng tiêu cực thì lại bàn tròn như thường, nói chung là NO vấn đề
*mới lại Haenie của t hơi khó thích*

Cái này tao tin chúng mày, 100% là thật :D

Câu này sáng nay :D 23/10 mà

Cảm nhận hở?? Khóai nhất khỏan này. Nhưng tình hình là chả bik nói thế nào. Vẫn còn nhớ năm ngóai 4 con thần kinh nằm ngủ mà k ngủ đi thề thốt với nhau để rồi bây giờ thành 4 cái kẹo cao su =)) dính nhau k rời. Cực kỳ ngượng cái lần hứa hẹn bởi vì từ bé đến giờ đã hứa bao giờ đâu. Nhưng cũng vui vì lần đầu tiên hứa giữ tình bạn, người ta cũng nói không thử sao bik vậy ngại gì mà k thử. Từ hồi đó thì đi đâu cũng có 4 đứa, bik là người thay thế chỗ trống nhưng tin là bây giờ đã có một vị trí cho riêng mình. Hồi trước con Hee còn k ưa t nhưng t vẫn nói suốt là t sẽ làm cho nó thích tao, giờ áh, nó k ghét nữa ròi nên cũng gần thành công. RF của mình đúng là nhiều lúc cãi nhau, xung đột và những người khác lại đi giảng hòa, nhưng trải qua nhiều như thế thỳ cũng hiểu nhau hơn, biết cách quan tâm đến nhau hơn, coi chuyện của mỗi đứa là chuyện của mình, cũng cần phải lo, biết là Kbiz có nhiều thăng trầm, RF trước đây là hội bác học nhưng giờ còn hơn cả thế, t thừa biết là tình bạn bè với nhau. Chơi rồi cảm nhận, nói chung chúng mày cho dù thế nào cũng vẫn là một fần của RF, thuộc sự sở hữu của tao, cấm có lằng nhằng. Có thể nó hơi sến, nhưng t vẫn muốn nói t hạnh phúc vì có chúng mày ở bên cạnh :X
Fukoto Reia Yumyko
Smod
Smod
Fukoto Reia Yumyko

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Roayl fam only~   [Poll] Roayl fam only~ Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 8:22 pm

Hik hik,đứa nào kũng bảo mình nóng týk...
Tao đang sửa mà...Sẽ sửa mà...Hứa đó!!!!
Mà hỏi kon Zen xem...bh tao kó giận thỳ kũng đâu kó mắng trùm đâu ha????
Bình tĩnh lại r` kòn rỳ^^
Thử so sánh đê,tao bh khác trk' r` nhé :D

Mà nói chung nà tao sẽ sửa^^

Kòn kon Ká kia,bík là tao hay giận n~ chiện vô kớ r`...
Mà mày kũng hay lắm kơ =;=
Lúk nào kũng rở rở ương ương
n` lúk thấy như k qan tâm đới ai kạ...
Tự ái ~~~>giận :))

Nói chung ai kũng fải sửa kạ^^
Trích dẫn :

Làm gì có chuyện không nói xấu. Chỉ những lúc bột fát cộng với những yếu tố môi trường tác động nên mới có một vài câu nói không được lịch sự cho lắm
~~~>Nói như bák họk =="

Mà khy nào RF mình kòn ở bên nhau,thỳ members vẫn luôn hạnh phúk,nhỷ????

Pì sờ ẹt ẹp1: Kác mem RF về đọk và rep + komt đê nhá^^

Pì sờ ẹt ẹp2: Đề nghị mem để ava + sign là RF nhá^^

i_s2_kibum
Thànk viên vàng
Thànk viên vàng
i_s2_kibum

Điểm số : 60
Tham gia ngày Tham gia ngày : 22/07/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Roayl fam only~   [Poll] Roayl fam only~ Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 12:14 pm

t đang tinh thần ko ổn định lắm
nên có nói j` thì thui coi như ko bik nhá
khi đọc xong tất cả bài của bọn m
t có cái vui
nhưng cũng có cái buồn
buồn vì t thấy bọn m ko hỉu t
vui vì thấy bọn m có nhìu cảm xúc với RF
t nói thật là t chả iu ai cả
thui bọn m bạn bè mà ko hỉu t vẫn đi nói lan truyền t iu 1 ai đó t còn ko bik mà bọn m bik
t thấy lạ thật đó
lạ đến nỗi mà lòng bùn kinh khủng
hình như cái nỗi bùn này còn nhìu hơn niềm vui rất nhìu lần
t nghĩ bọn m hỉu t
nhưng sự thật vẫn là sựu thật rằng bọn m ko hỉu t
t lun dối lòng rằng chắc bọn m đùa vui thui
chứ bọn m hỉu t lắm
nhưng sự thật khác xa quá
thất vọng rất rất nhìu
@jin: vâng t iu cái thằng điên nào đó mà m bảo có tên đó ****
t ko bik m bảo t iu ai
và đó là ai h t ko quan tâm
t bây h chỉ còn thấy buồn thui
trái tim t trước khi đọc bài vik này thì nó như 1 trái tim đầy ắp sự hạnh phúc vui bùn lẫn lộn
nhưng h thì khác nó như 1 trái tim đang đóg băng vậy
buồn lắm
mà cái câu 9 lúc khác t vik cho bây h t ko có tâm trạng
@RF: thui mai có đến lớp bọn m nếu ai có đọc đk thì cứ làm lơ như ko bik j` nhá
bọn m cứ vui như hàng ngày đi
ko làm t bùn thêm đó
chúc bọn m hôm nay đi chơi nhà ma vui vẻ nhé
Fukoto Reia Yumyko
Smod
Smod
Fukoto Reia Yumyko

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Roayl fam only~   [Poll] Roayl fam only~ Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 8:31 pm

Sax Sax Sax Sax Sax
Mày rở hơi àk kon kia =="
Kó bị làm sao k????
Hả hả hả???
Tao nói tao chỷ đùa thôy
Chứ ai nói thật đâu nào????
Mày hâm àk??? Hả??Kó bị hâm k???

Tao k hỉu mày ạk???
Ai bảo thế??? Mày tự suy diễn vừa thôy nhá...
Thật là,lại làm tao bựk mềk r` x-( x-(x-(
K thể chịu đk...
Âsy chỷ là tao trêu mày thôy...Hỉu chưa??? Hả???
Ngu nhắm kơ...Bạn bè bík tao hay trêu đùa r` mà kòn thế...
Đương k buồn linh tinh
Rở ng` ==
Fukoto Reia Yumyko
Smod
Smod
Fukoto Reia Yumyko

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Roayl fam only~   [Poll] Roayl fam only~ Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 8:37 pm

Mà kái lũ này
Quá đang...
RF vz nhau mà 1 mình tao để ava + sign là RF!!!
K chấp nhận đk
i_s2_kibum
Thànk viên vàng
Thànk viên vàng
i_s2_kibum

Điểm số : 60
Tham gia ngày Tham gia ngày : 22/07/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Roayl fam only~   [Poll] Roayl fam only~ Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 10:45 pm

he he the phai de avar giong bon m ha
de hom khac nha
hom nay t ban rui
met
noi chung la ke bon m
treu thoai mai t u' quan tam nua
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Roayl fam only~   [Poll] Roayl fam only~ Icon_minitime

[Poll] Roayl fam only~

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Những điều cần lưu ý nèy
Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a phía trên bên phải khung viết bài