Không đăng kí không nà thànk viên của 8A1 ~^0^~ !!!

---> Đăng kí thôi, nhank chóng, dễ dàng ^^

(Đăng kí xong chịu khó post bài nhá ~^^~)
Không đăng kí không nà thànk viên của 8A1 ~^0^~ !!!

---> Đăng kí thôi, nhank chóng, dễ dàng ^^

(Đăng kí xong chịu khó post bài nhá ~^^~)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
cobebonmat26
Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... Vista%201Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... Vista%201Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... Vista%201 
pmh137
Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... Vista%201Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... Vista%201Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... Vista%201 
linhleo95
Fukoto Reia Yumyko
kunkun_luv_hero
LoveSmile
SStyle_Boo
i_s2_kibum
mikina
m4ki3m_lonely
Thống Kê
Hiện có 3 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 3 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 27 người, vào ngày Wed Mar 06, 2024 7:44 pm

Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì.....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
RyeKwonHe_JJ
Thànk viên mới
Thànk viên mới
RyeKwonHe_JJ

Nữ Tổng số bài gửi : 5
Điểm số : 37
Sink nhật Sink nhật : 10/08/1993 Tham gia ngày Tham gia ngày : 02/10/2009
Nghề nghiệp : Student
Tâm trạng Tâm trạng : Happy

Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... Vide
Bài gửiTiêu đề: Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì.....   Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... Icon_minitimeFri Oct 02, 2009 5:20 pm

Ai tưởng tượng được hem?

Cực "kute" và cực ngọt ngào, đó là một trong những nét khiến các fans yêu mến nhất ở DBSK. Mà với fans đã như thế thì hẳn với... vợ còn gấp nhiều lần í nhỉ! Thử tưởng tượng xem nếu bạn được làm... vợ 1 trong 5 “vị thần” thì sẽ thế nào? Đảm bảo bạn sẽ suốt ngày được tan chảy trong những lời có cánh đấy! Thử nghe này!
Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 080825055038-295-484

Nếu bạn may mắn được làm vợ Jae Joonggie, bạn sẽ được nghe chàng thủ thỉ thế này: “Em yêu à... Khi chúng mình cưới nhau, anh sẽ không vắng mặt ở nhà buổi tối, sẽ không bỏ 3 bữa cơm. Anh sẽ nấu cho em ít nhất 1 bữa 1 ngày. Anh sẽ là một người chồng không bao giờ bia bọt, anh sẽ đối xử tốt với em, vì thế hãy... sinh cho anh một em bé thật là cute nhé!” (Ai mà nỡ từ chối lời đề nghị dễ thương này nhỉ?) Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 905646 Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 905646 Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 905646 Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 905646 Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 905646

Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 080825055038-761-316

Còn nếu bạn là vợ Yun Ho thì sao? Bạn sẽ được nghe anh í à ơi rằng: “Vợ yêu à... Anh biết lúc nào em cũng chờ anh và anh rất muốn em sẽ làm như thế suốt đời. Hãy tin ở anh. Hãy cùng đi xem mấy đứa nhóc nhà mình ở trận đấu thể thao ở trường nhé.” (Yun Ho có vẻ khoái thể thao) Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 636228 Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 636228 Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 636228 Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 636228 Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 636228

Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 080825055038-875-246
Cưng à... Anh không biết chúng ta sẽ như thế nào. Nhưng nếu em là vợ anh, anh sẽ làm em trở thành người hạnh phúc nhất trên thế gian này. Anh sẽ hát cho em nghe bất cứ khi nào em muốn.” Đấy sẽ là những lời mà vợ của Jun Su được nghe đấy. (Ôi ai cũng muốn làm vợ anh í mất thôi) Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 853101 Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 853101 Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 853101 Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 853101 Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 853101

Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 080825055038-623-384

Yoo Chun cũng không kém chân thành: “Bây giờ anh chưa biết em là ai. Nhưng đến khi gặp em, anh sẽ luôn sẵn sàng. Hãy ở bên nhau lâu thật lâu nhé!Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 253717 Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 253717 Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 253717 Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 253717 Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 253717

Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 080825055038-8-698

Cậu út Chang Min thì cực kỳ dễ thương và hài hước: “Vợ yêu ơi... Anh sẽ về nhà sớm. Em hãy đảm bảo là bữa cơm đã sẵn sàng khi anh về nhé!” (Chết cười) Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 188988 Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 188988 Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 188988 Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 188988 Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 188988

Xem ra cả 5 chàng không chỉ hát hay mà còn khéo nịnh nhỉ. Không biết trong tương lai 5 cô gái nào sẽ may mắn như thế đây? Nhưng ít nhất là bây giờ các anh ý vẫn “phòng không”, fans nữ chúng mình vẫn có quyền được hi vọng nhỉ? Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 955590 Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 955590 Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 955590 Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 955590 Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... 955590
Fukoto Reia Yumyko
Smod
Smod
Fukoto Reia Yumyko

Nữ Tổng số bài gửi : 194
Điểm số : 254
Sink nhật Sink nhật : 09/02/1996 Tham gia ngày Tham gia ngày : 29/07/2009
Nghề nghiệp : Xe ôm ạk
Tâm trạng Tâm trạng : [None]

Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì.....   Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì..... Icon_minitimeFri Oct 09, 2009 8:57 pm

BÀI VIẾT POST SAI BOX~

ĐÊI LÀ BOX GHI DANH,K DÀNH CHO NHỮNG TOPIC KIỂU NÀY~

ĐỀ NGHỊ BẠN ĐỌC KĨ RULE TRƯỚC KHI THAM GIA 4R~

CLOSE TOPIC~

Topic này sẽ bị del trong vòng 3 ngày!

Nếu bạn được làm vợ của TVXQ-DBSK thì.....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Những điều cần lưu ý nèy
Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a phía trên bên phải khung viết bài